VĐ châu Phi - CAN Cup | Qualifier Groups
Giao hữu quốc tế |
Mochudi Centre Chiefs
13:30
Security Systems FC
Dinamo Bucuresti
15:00
Afumati
Gaborone United
15:30
Extension Gunners
FK Nizhny Novgorod
16:00
Dynamo Moscow
Everton FC Nữ
20:00
Aston Villa Nữ
Strasbourg W
20:00
Lille Nữ
FC Kairat Almaty
21:00
Zenit St. Petersburg
Club Africain
22:30
AlHilal
Giao Hữu ĐTQG |
Tajikistan
15:30
Philippines
AustriaU16
16:00
Germany U16
USA U18
16:00
Slovakia U18
Wales U18
16:00
Turkey U18
Ireland U17
16:00
Denmark U17
U19 Na Uy
17:00
U19 Đan Mạch
U19 Thụy Điển
17:00
U19 Bắc Ireland
Belarus U17
17:00
Russia U16
U19 Slovakia
17:00
Georgia U19
Portugal U18
20:00
Switzerland U18
Czech Republic U18
20:00
Germany U18
Pardubice Nữ
20:00
Nữ Việt Nam
U17 Hà Lan
20:30
Czech Republic U17
Moldova U18
21:00
Romania U18
U19 Thổ Nhĩ Kỳ
21:00
U19 Albania
France U18
23:00
England U18
Georgia U17
23:00
Moldova U17
Morocco U20
02:00
Saudi Arabia U20
U20 Brazil
04:30
Mexico U20
UEFA Nations League | League C
Gibraltar
23:00
Liechtenstein
Slovakia
23:00
Azerbaijan
Bồ Đào Nha
01:45
Scotland
Thụy Sĩ
01:45
Tây Ban Nha
VL World Cup Châu Đại Dương | Vòng 2
Hạng 2 Tây Ban Nha | Vòng 4
Racing de Ferrol
19:00
Mirandes
FC Cartagena
21:15
Levante
Hạng 2 Nhật Bản | Vòng 30
Fagiano Okayama
16:00
Blaublitz Akita
Hạng 2 Hà Lan | Vòng 5
SC Telstar
19:30
MVV Maastricht
VĐQG Chile | Vòng 23
Huachipato
22:00
O.Higgins
Hạng 2 Nga | Vòng 22
Spartak Moscow II
16:00
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
Irkutsk
17:00
Torpedo Vladimir
Zenit-2 St.Petersburg
18:00
Znamya Truda
Arsenal Tula II
18:00
Kvant Obninsk
FK Kosmos Dolgoprudny
18:00
Salyut-Energia Belgorod
Dynamo Vologda
19:00
FC Tver
Zenit Penza
19:00
Strogino Moscow
FK Pobeda Junior
19:30
Alania-d Vladikavkaz
FK Kolomna
20:00
FK Oryol
FK Spartak Tambov
21:00
Dinamo Vladivostok
Hạng 2 Mexico | Vòng 7
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Venados FC
Hạng 2 Thụy Điển | Vòng 21
Friska Viljor FC
19:00
IFK Stocksund
Onsala BK
21:00
BK Olympic
FC Trollhattan
21:00
Lunds BK
Angelholms FF
21:00
Jonkopings Sodra IF
FBK Karlstad
21:00
IF Karlstad Fotboll
Hạng 2 Iceland | Vòng 21
KFR Aegir
21:00
Vikingur Olafsvik
Haukar Hafnarfjordur
21:00
KF Fjallabyggdar
HotturHuginn
21:00
Reynir Sandgerdi
KF Gardabaer
21:00
UMF Selfoss
Kormakur
21:00
Fjardabyggd Leiknir
Volsungur husavik
21:00
Throttur Vogum
Hạng 2 Ba Lan | Vòng 8
KP Calisia Kalisz
20:00
Rekord Bielsko-Biala
Podbeskidzie Bielsko-Biala
00:35
KS Wieczysta Krakow
Hạng 2 Serbia | Vòng 6
Radnik Surdulica
21:30
Borac Cacak
FK Vrsac
21:30
Mladost Novi Sad
Hạng 2 Slovenia | Vòng 5
MNK FC Ljubljana
22:00
NK Bilje
Korea League 4 | Vòng 22
Dangjin Citizen
13:00
Namyangju Citizen
Pyeongtaek Citizen
13:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Latvia Division 2 | Vòng 14
Rezekne/BJSS
22:00
Super Nova
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3 | Vòng 2
Ankaraspor FK
20:00
Altay Spor Kulubu
Kastamonuspor
20:00
Batman Petrolspor
Kepez Belediyespor
20:00
Altinordu
Belediye Derincespor
20:30
Elazigspor
Halide Edip Adivarspor
20:30
Arnavutkoy Belediyespor
Nazillispor
20:30
Belediye Vanspor
Kirklarelispor
20:30
Hekimoglu Trabzon
Bucaspor 1928
22:30
Ankarademirspor
Karaman Belediyespor
23:00
Menemen Belediye Spor
Diyarbakirspor
23:00
Giresunspor
Erzincanspor
23:00
Karaman Belediyesi Spor
Isparta 32 Spor
23:00
Adana 1954
Myanmar Professional League | Vòng 9
Ayeyawady united
16:00
Shan United
Dagon Port
16:30
YANGON UNITED
Republic of Ireland FAI Intermediate Cup |
Finglas United
17:00
Kilnamanagh AFC
Hong Kong Senior Challenge Shield | Vòng 1
Southern District
14:30
Kowloon City
Argentina Torneo B | Vòng
Social Atletico Television
01:00
Estrella de Berisso
Deportivo Metalurgico
01:00
Juventud de Bernal
Defensores de Glew
01:00
CU Deportivo Provincial Lobos
Norway Division 1 Women | Vòng 18
Viking Nữ
20:00
FK Fyllingsdalen Nữ
Avaldsnes Nữ
20:00
Honefoss Nữ
KIL/Hemne Nữ
20:00
Fortuna Alesund Nữ
Ovrevoll HosleNữ
20:00
Odd BK Nữ
Tromso Nữ
20:00
Bodo Glimt (W)
Brazil Paulista Women's League | Vòng
Alianca FC Nữ
19:30
Flugoiania (W)
Minas ICESP DF Nữ
20:00
CRESSPOM Nữ
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B | Vòng 1
Cayelispor
19:30
Silivrispor
Tokat Bld Plevnespor
19:30
Kutahyaspor
Mardin BB
19:30
Nigde Belediyesispor
Sebat Genclikspor
19:30
1926 Polatli Belediye
Osmaniyespor
20:00
Yeni Orduspor
Yozgat Bld Bozokspor
20:00
Kestel
Yeni Amasya Spor
20:00
Muglaspor
Anadolu Universitesi
20:30
Kusadasispor
Yldrm Belediyesispor
20:30
Cankaya FK
Ergene Velimese
20:30
Silifke Belediyespor
Kucukcekmece
20:30
Pazarspor
Turgutluspor
20:30
Nilufer Belediye
Viven Bornova
23:00
Bulvarspor
Balikesirspor
23:00
Fatsa Belediyespor
Orduspor
23:00
EdirnesporGenclik
Colombia Copa Premier | Vòng 10
Boca Juniors De Cali
03:30
Inter Palmira
Atletico Huila
06:00
Tigres Zipaquira
Burundi League | Vòng 3
Bumamuru
20:30
Musongati FC
Portugal Campeonato Nacional |
SC Regua
23:00
FC Alpendorada
Morocco Excellence Cup | Group
JSM Jeunesse Sportive El Massi
23:00
Club Salmi
Wydad Casablanca
23:00
Kawkab de Marrakech
Yacoub El Mansour
23:00
Hassania Agadir
KAC de Kenitra
00:00
Maghrib Association Tetouan
Olympique de Safi
00:00
USM Oujda
Racing Casablanca
00:00
IRT Itihad de Tanger
Wydad Fes
02:00
Maghreb Fez
Union Touarga Sport Rabat
02:00
DHJ Difaa Hassani Jadidi
Primera Division de Colombiano-Apertura | Vòng 9
Independiente Santa Fe
03:00
Boyaca Chico
Deportiva Once Caldas
03:00
Millonarios
Alianza Petrolera
05:10
Fortaleza F.C
Deportivo Pasto
07:20
Dep.Independiente Medellin
Ecuador Campeonato Serie B | Vòng 28
Gualaceo SC
01:30
CD Vargas Torres
Manta FC
03:30
Cuniburo FC
San Antonio(ECU)
06:00
Guayaquil City
Vô địch Mexico nữ | Vòng 9
Chivas Guadalajara Nữ
04:45
Club Necaxa Nữ
Monterrey Nữ
08:30
Cruz Azul Nữ
Mazatlan FC Nữ
10:05
Club America Nữ
Cúp Quốc Gia Hy Lạp | Vòng 2
Erani Filiatra
16:00
Thyella Kamari
Aigeas Plomariou
17:30
Apollo Efpaliou
Anagennisi Artas
19:45
Pallixouriakos
Ethnikos Pireaus
20:00
Chania Kissamikos
Zakynthos
20:00
AE Lefkimmis
Aris Avatou
20:30
Kilkisiakos Kilkis
Trikala
20:30
Thyella Patras
Atromitos Palamas
20:30
Niki Volou
Nea Artaki
20:30
Panargiakos
Apollon Krya Vrysi
20:30
Astrapi Mesopotamia
AE Evosmou
20:30
Ethnikos Neou Keramidiou
Panthrakikos
20:30
AO Sartis
Smolikas Falanis
20:30
Egaleo Athens
AO Episkopis Rethymno
20:30
Kalamata AO
Spartakos Graikochoriou
20:30
Pas Giannina
Orestis Orestiadas
20:30
Makedonikos
Mandraikos
20:30
Asteras Stavros
Ermis Amyntaiou
20:30
Iraklis
Bosnia erzegovina 1st League | Vòng
NK Celik
21:30
Zvijezda Gradacac
FK Buducnost Banovici
21:30
FK Gornji Rahic
FK Gorazde
21:30
Bratstvo Gracanica
Stupcanica Olovo
21:30
FK Tuzla City
Croatia 3.Division | Vòng
Nk Neretvanac Opuzen
21:30
NK Neretva
NK Bedem Ivankovo
22:00
NK Vinogorac
NK DINAMO PREDAVAC
22:00
Varteks Varazdin
Chile Primera Division Women | Vòng
Antofagasta (W)
22:00
Colo Colo Nữ
Deportes Iquique Nữ
22:00
Universidad Catolica Nữ
Argentina Prim C Metropolitana | Vòng 13
Flandria
01:00
CA Fenix Pilar
Liniers
01:00
Villa Dalmine
Brazil Gaucho Women | Vòng
Elite CD Nữ
01:00
Flamengo Sao Pedro Nữ
Brasil Farroupilha Nữ
01:00
EC Juventude Nữ
Brazil Campeonato Cearense Division 2 | Vòng
America EC Pedrinhas
01:00
AD Boquinhense
USA Women | Vòng 9
Gotham FC Nữ
00:00
Houston Dash Nữ
Chicago Red Stars Nữ
05:00
Orlando Pride Nữ
San Diego Wave Nữ
07:00
North Carolina Nữ
Bolivia Campeonato Integracion Women |
Always Ready Nữ
02:00
Astor FC Nữ
Scotland Bells Challenge Cup | Vòng 3
Ayr United
19:00
Raith Rovers
Queen's Park
21:00
Edinburgh City
Chile Primera D | Vòng
Melipilla
01:00
D. Concepcion
CD Trasandino de Los Andes
03:30
Concon National
England FA Vase | Qualifi 1
Cambridge City
21:00
Kings Langley
Littlehampton Town
21:00
Sporting Bengal Utd
Ghana Premier | Vòng 1
Karela United FC
22:00
Asante Kotoko FC
Nations FC
22:00
Bechem United
Accra Hearts of Oak
22:00
Basake Holy Stars FC
Nsoatreman FC
22:00
Young Apostles
Aduana Stars
22:00
Heart of Lions
Bibiani Gold Stars
22:00
Legon Cities FC
Medeama SC
01:00
Accra Athletic
Israel Youth League | Vòng
Maccabi Yavne Shimon U19
21:30
Hapoel Ramat Gan U19
Hapoel Jerusalem Malka U19
23:45
Sectzya Nes Ziona U19
Nigerian Premier League | Vòng 1
Plateau United
22:00
Katsina United
Sunshine Stars FC
22:00
Bayelsa United
Abia Warriors
22:00
Remo Stars
Bendel Insurance
22:00
Rivers United
Heartland FC
22:00
Enyimba
Kano Pillars
22:00
Ikorodu City FC
Kwara United
22:00
Niger Tornadoes FC
Nasarawa United
22:00
Shooting Stars SC
Hạng 3 Bồ Đào Nha | Vòng 1
Uniao de Coimbra
20:00
Beira Mar
Dumiense
23:00
Vilaverdense
Louletano
23:00
Esp. Lagos
Viana Alentejo
23:00
CF Os Belenenses
Lusitano GC Moncarapachense
23:00
Recreativo O Grandolense
FC Caldas
23:00
Uniao Da Serra
CD Cinfaes
23:00
GD Resende
Mexico Liga MX U19 Femenil | Vòng
Atlas U19 (W)
22:00
Tigres UANL U19 (W)
Toluca U19 (W)
23:00
Unam Pumas U19 (W)
Atletico San Luis U19 (W)
23:00
Monterrey U19 (W)
Liga Nacional de Guatemala | Vòng 6
CD Achuapa
04:00
CD Zacapa
Hạng nhất Iceland | Vòng 21
Fjolnir
21:00
Afturelding
IR Reykjavik
21:00
Grotta Seltjarnarnes
Thor Akureyri
21:00
Dalvik Reynir
Throttur Reykjavik
21:00
Leiknir Reykjavik
IBV Vestmannaeyjar
21:00
Grindavik
Lithuania II Lyga | Vòng
FK Viltis Vilnius
18:00
FK Neptunas Klaipeda II
Tajikistan | Vòng 15
Pandjsher Rumi
20:00
FC Khatlon
CSKA Pamir Dushanbe
20:00
FC Istaravshan
Cúp Liên Đoàn Oman | Group
Al-Nasr(OMA)
21:55
Dhufar
Costa Rica 2.Liga | Vòng
Deportivo Upala
00:00
San Carlos FC
Quepos Cambute FC
00:00
International San Carlos
CS Uruguay De Coronado
04:00
Guadalupe FC
Croatia First League Women | Vòng
HNK Gorica W
16:00
ZNK Agram Nữ
ZNK Hajduk Split Nữ
21:30
Dinamo Maksimir Nữ
Poland Mloda Ekstraklasa | Vòng 5
Slask Wroclaw U21
17:00
Gornik Zabrze (Youth)
Spain Primera Division RFEF | Vòng 3
SD Tarazona
17:00
Andorra FC
Barakaldo CF
17:00
G. Segoviana
UD Marbella
17:00
AD Ceuta
Yeclano Deportivo
21:00
Ibiza Eivissa
SD Amorebieta
21:00
Gimnastic Tarragona
Fuenlabrada
23:00
AD Alcorcon
Sevilla Atletico
00:00
Atletico Sanluqueno
CD Alcoyano
00:00
Real Murcia
Brazil Campeonato Paulista Youth | Vòng
Referencia SP Youth
01:00
Desportivo Brasil Youth
Cúp Liên Đoàn UAE | Vòng 1
Dubba Al-Husun
20:45
Banni Yas
Al Bataeh
20:45
Al-Jazira(UAE)
Ajman
23:15
Shabab Al Ahli
Spanish Bizkaia-Tercera Division | Vòng
UCAM Murcia CF B
15:00
FC Cartagena B
Alcorcon B
16:00
CD Canillas
Leganes B
16:00
CD Paracuellos Antamira
Torrejon CF
16:30
Las Rozas
CD El Alamo
16:30
CD Galapagar
RCD Carabanchel
16:30
CF Trival Valderas
CS Puertollano
16:30
Cazalegas
Rayo Vallecano B
16:30
Parla Escuela
CD Tarancon
16:30
Quintanar Del Rey
UD Torre del Mar
16:30
CD El Palo
Lorca Deportiva FC
16:30
CD Cieza
Cala Pozuelo
16:30
CU Collado Villalba
AD Siete Villas
16:45
CD Barquereno
Badajoz
17:00
Olivenza FC
UD Rayo Ibense
17:00
Ontinyent CF
CF Montanesa
17:00
UE Tona
Atletico Pueblonuevo
17:00
Moralo CP
Atletico Arteixo
17:00
Viveiro CF
CD Plus Ultra
17:00
Alcantarilla
LHospitalet
17:00
CE Sabadell B
Real Titanico Laviana
17:00
CD Covadonga
UD Somozas
17:00
Gran Pena
CDF Tres Cantos
17:00
Aravaca
CE Atletic Lleida 2019
17:00
Fundacio Esportiva Grama
Real Oviedo B
17:00
L Entregu CF
CD La Virgen Del Camino
17:00
CyD Leonesa Jupiter Leones B
Villarrubia CF
17:00
Manchego Ciudad
FC L
17:00
CF Reus Deportiu
CD Villacanas
17:00
CD Azuqueca
Poli Almeria
17:00
Atletico Malagueno
CF Trujillo
17:30
CD Diocesano
Atletico Onubense
18:00
Bollullos CF
CD Mensajero
18:00
Marino
Lanzarote
18:00
CD Buzanada
UD San Fernando
18:00
CF San Bartolome
EI San Martin
22:00
UC Ceares
PE Sant Jordi
22:00
CF Platges De Calvia
CF Calamocha
22:00
CD Ebro
Castro
22:00
Club Deportivo Tropezon
Valdepenas
22:00
Manzanares CF
Cultural de Durango
22:30
SD Beasain
CD Agoncillo
22:30
Casalarreina
Villalonga FC
22:30
Silva SD
Calahorra B
22:30
UD Logrones B
CDFC La Calzada
22:30
CD Berceo
EG El Palmar
22:30
Caravaca CF
CD Tuilla
22:45
CD Colunga
Betanzos CF
23:00
Racing Villalbes
UE Vilassar de Mar
23:00
CE Manresa
Aguilas FC B
23:00
CD Bullense
UD Barbadas
23:00
Polvorin
AD Almudevar
23:00
SD Huesca II
UD Vall De Uxo
23:00
CD Roda
CD Boiro
23:00
CD Estradense
CFJ Mollerussa
23:00
CP San Cristobal
CF Peralada
23:00
Girona B
CD Becerril
23:00
Atletico Tordesillas
Fuentes
23:00
Bell Bridget
Suokuaili Moss
23:00
CP Villarrobledo
Haro Deportivo
23:00
CD Varea
Villaralbo CF
23:00
Ciudad Rodrigo
Caudal
23:00
Sporting de Gijon B
CE Campos
23:30
UD Collerense
Oyonesa Tudelano
23:30
CA River Ebro
CE Europa B
00:00
AE Prat
Martos Club Deportivo
00:00
Atletico Mancha real
Real Jaen CF
00:00
Mijas Las Lagunas
CD Pozoblanco
00:00
Puente Genil
Motril
00:00
Huetor Tajar
UD Tomares
00:00
CD San Roque de Lepe
Beti Kozkor KE
00:00
UD Mutilve
AD Llerenense
00:00
Jerez
Burgos Promesas
00:00
CD Cristo Atletico
CF Badalona B
00:00
Cerdanyola del Valles
Palencia
00:00
CA Bembibre
CD Gerena
00:00
Atletico Central
CF Jaraiz
00:30
CD Calamonte
At. Pulpileno
00:30
CD Bala Azul
Puebla Calzada
00:30
SP Villafranca
Valladares SP
00:30
CF Alondras
Extremadura
01:00
CD Montijo
Atletico Porcuna CF
01:00
Torredonjimeno
Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ | Vòng 1
KDZ Ereglispor Nữ
18:00
Trabzonspor Nữ
Unye Gucu FK Nữ
18:00
Bornova Hitabspor (W)
ALG Spor Nữ
20:00
Amedspor Nữ
Hakkarigucu SK Nữ
20:00
Fatih Vatan Spor Nữ
Pendik Camlikspor Nữ
21:00
Besiktas Nữ
Fomget Genclik Nữ
21:00
Fenerbahce SK Nữ
England National League Women | Vòng
Ashford Town Nữ
20:00
Norwich City Nữ
Northampton Town Nữ
20:00
Notts County Nữ
Swindon Nữ
20:00
Southampton WFC Nữ
Cheadle Town Stingers Nữ
20:00
Durham Cestria Nữ
Doncaster Rovers Belles Nữ
20:00
Barnsley LFC Nữ
Sutton Coldfield Town Nữ
20:00
Lincoln City Nữ
Chorley Nữ
20:00
Huddersfield Nữ
Peterborough Nữ
20:00
Boldmere St.Michaels Nữ
Old Actonians Nữ
20:00
Queens Park Rangers Nữ
Solihull Moors Nữ
21:00
Barnsley LFC Nữ
Slovakia 3.Liga | Vòng
TJ Banik Kalinovo
21:00
Namestovo
Spisske Podhradie
21:00
MFK Vranov nad Topou
FK Belusa
21:00
Slovan Duslo Sala
Tatran Krasno nad Kysucou
21:00
Raca Bratislava
FK Podkonice
21:00
RSC Hamsik Academy
Poland Regional League | Vòng
MKS Polonia Warsaw
00:00
Progres Warsaw
Sweden Div 3 Mellersta | Vòng 20
Umea FC Academy
18:00
IF Algarna
IK Franke
18:00
Hudiksvalls ABK
Herrestads AIF
18:00
BK Forward
Husqvarna
19:00
Vastra Frolunda
Varbergs GIF FK
19:00
Laholms FK
Nykopings BIS
19:00
FC Nacka Iliria
IK Gauthiod
19:00
Vanersborgs IF
Lidkopings FK
19:00
Stenungsunds IF
IFK Berga
19:00
Hogaborgs BK
IF Sylvia
21:00
BK Ljungsbro
Bergdalens IK
21:00
IK Tord
IFK Karlshamn
21:00
Hassleholms IF
FC Arlanda
21:00
Sandvikens AIK FK
IFK Osterakers Fk
21:00
Kungsangens IF
Syrianska Eskilstuna IF
22:00
Mjolby AI FF
Hạng 3 Tây Ban Nha | Vòng 2
CD Subiza
16:30
CD Tudelano
Real Zaragoza B
16:30
SD Gernika
La Union CF
16:30
CD Linares Deportivo
Getafe B
16:30
AD Union Adarve
CE Europa
17:00
SCR Pena Deportiva
UD Llanera
17:00
CD Guijuelo
UE Cornella
17:00
Ibiza Islas Pitiusas
CD Atletico Paso
17:00
CF Talavera de la Reina
CD Coria
17:00
CD Union Sur Yaiza
Alaves B
17:00
UD Logrones
Granada CF B
17:00
Xerez Deportivo
Mostoles
17:00
UD San Sebastian Reyes
Mallorca B
17:00
Terrassa
Almeria B
17:00
Real Balompedica Linense
UB Conquense
17:00
Tenerife B
CD Illescas
17:00
CF Rayo Majadahonda
UD Melilla
17:00
CD Guadalajara
UE Olot
22:00
Torrent C.F
Compostela
22:00
Pontevedra
CD Anguiano
22:30
Utebo FC
SD Laredo
23:00
U.M. Escobedo
Real Avila CF
23:00
Union Langreo
Gimnastica Torrelavega
23:00
Marino luanco
Real Sociedad C
23:00
SD Ejea
Deportiva Minera
23:00
Orihuela CF
Bergantinos CF
23:00
Real Aviles
CF Salmantino
00:00
Racing B
Sabadell
00:00
RCD Espanyol B
UD Alzira
00:00
Valencia CF Mestalla
UCAM Murcia
00:00
CD Estebona
Xerez Deportivo FC
00:00
Juventud Torremolinos CF
CA Antoniano
01:00
Villanovense
C.D. San Fernando Isleno
01:00
Aguilas CF
Chile Cup | Quarterfinals
Coquimbo Unido
04:00
Municipal Iquique
Nhật bản | Vòng 17
Gunma FC White Star Nữ
14:00
Shizuoka Sangyo University Nữ
Setagaya Sfida Nữ
14:00
Yokohama FC Seagulls Nữ
AS Harima ALBION Nữ
14:00
Viamaterras Miyazaki Nữ
Nittaidai University Nữ
14:00
Speranza TakatsukiNữ
Switzerland - 2.Liga | Vòng 6
La Sarraz-Eclepens
20:00
FC Sion U21
Lugano U21
21:00
Zurich B team
Primera Division de Honduras | Vòng 7
Marathon
04:00
Real Sociedad Tocoa
Germany Landespokal |
SF Baumberg
20:00
Bocholt FC
U19 Pháp | Vòng 3
Ajaccio Gfco U19
16:00
Toulouse U19
Monaco U19
16:00
Colomiers U19
Rodez Aveyron U19
16:00
Nice U19
Metz U19
17:00
Andreieux U19
Lyon U19
20:00
Troyes U19
Montpellier U19
20:00
Olympique Rovenain U19
Avranches U19
20:00
Guingamp U19
Lens U19
20:00
Montfermeil U19
U19 PSG
20:00
Dunkerque U19
Brest Stade U19
20:00
Saint-Renan U19
AC Bobigny U19
20:00
Dijon U19
Racing Levallois U19
20:00
Orleans US 45 U19
Chambly FC U19
20:00
Lille U19
Tours U19
20:00
Nantes U19
Angers SCO U19
21:00
Bergerac Perigord U19
Cúp Quốc Gia Đức nữ | Vòng 2
Karlsruher SC Nữ
17:00
Bayer Leverkusen Nữ
Fortuna Koln Nữ
18:00
SV Weinberg Nữ
Monchengladbach Nữ
19:00
Koln Nữ
SC Sand Nữ
19:00
Bayern Munchen Nữ
SV Hegnach Nữ
20:00
Hoffenheim Nữ
Viktoria Berlin Nữ
20:00
Turbine Potsdam Nữ
Arminia Bielefeld Nữ
20:00
Werder Bremen Nữ
Wacker Mecklenbeck (W)
20:30
SG Essen-Schonebeck Nữ
Union Berlin Nữ
21:00
RB Leipzig Nữ
Greece U19 | Vòng
Panserraikos U19
16:00
Levadiakos U19
Belgian Cup | Vòng 6
Sparta Petegem
19:30
Zulte-Waregem
Lyra-Lierse Berlaar
20:00
RFC Meux
Lierse
21:00
KFC Houtvenne
Royal Knokke
21:00
Olympic Charleroi
KVSK Lommel
21:00
Belisia Bilzen
RFC de Liege
21:00
Elsautoise
Thes Sport
21:00
Seraing United
Rochefort
21:00
Vigor Wuitens Hamme
KMSK Deinze
23:30
SC Dikkelvenne
Hạng 2 Paraguay | Vòng 25
Atletico Colegiales
21:00
Rubio nu
Martin Ledesma
21:00
Deportivo Recoleta
Brazil Serie B | Vòng 25
Ceara
02:00
Operario Ferroviario PR
Coritiba PR
04:30
Gremio Novorizontin
America MG
04:30
Guarani SP
Nữ Trung Quốc | Vòng 19
Hainan Qiongzhong Nữ
18:35
Yongchuan Chashan Bamboo Sea Nữ
ShanXi zhidan Nữ
18:35
HeNan zhongyuan Nữ
Hangzhou YinHang Nữ
18:35
Shanghai RCB Nữ
Hong Kong 3rd Division | Vòng
Kowloon Cricket Club
12:30
Orion FC(HK)
Gospel Friends FC
14:30
Tsun Tat Kwok Keung
Islands District FT
16:30
Konter
Giải trẻ Peru | Vòng
AD Tarma Reserves
01:00
FBC Melgar Reserves
CD Los Chankas Reserves
03:30
Cienciano Reserves
Honduras Liga de Ascenso | Vòng
Parrillas One
04:30
Lone FC
CD Vida
04:30
CD Sampdoria
Hạng 4 Phần Lan | Vòng
KaPa Kajaani
16:00
Villan Pojat
PK-37 Iisalmi
19:00
LehPa Kontiolahti
EPS Reservi
20:30
EIF Academy
Argentina Youth League | Vòng
Gimnasia LP U20
19:00
Sarmiento U20
Barracas Central U20
19:00
Estudiantes La Plata U20
Deportivo Riestra U20
19:00
San Lorenzo U20
Uruguay Torneo Preparacion |
Kentucky (W)
23:00
UCLA Nữ
Auburn (W)
23:00
Ohio State Nữ
Notre Dame Nữ
00:30
Marquette University (W)
Florida Nữ
01:00
Florida State Nữ
Guatemala D2 | Vòng
Nueva Concepcion
00:00
Juventud Copalera
Deportivo Mictlan
00:00
San Benito FC
Pajapita FC
01:00
CD Puerto de Iztapa
Deportivo San Pedro
04:00
Coatepeque
Giải trẻ Nam Phi | Vòng
Sekhukhune United Reserves
15:00
Golden Arrows Reserves
Mamelodi Sundowns Reserves
15:00
Marumo Gallants Reserves
Stellenbosch FC Reserves
17:00
Richards Bay FC Reserves
Kaizer Chiefs Reserves
18:00
Chippa United Reserves
Hạng 2 Đan Mạch nữ | Vòng 5
Osterbro IF Nữ
20:00
Aalborg Nữ
Nhật Bản Football League | Vòng 19
FC Tiamo Hirakata
12:30
Minebea Mitsumi FC
Rayluck Shiga
13:00
Kochi United
Atletico Suzuka
13:00
Veertien Kuwana
Yokogawa Musashino
15:00
Maruyasu Industries
CONCACAF Nations League | League B
St. Vincent Grenadines
03:00
Montserrat
El Salvador
08:00
Bonaire
Hạng 4 Hàn Quốc | Vòng 24
Busan Transportation Corporation
15:00
Daegu FC II
Daejeon Korail
17:00
Yangpyeong
Gimhae City
17:00
Yeoju Sejong
Paju Citizen FC
17:00
Pocheon FC
Italy C1 | Vòng 3
US Pianese
21:15
Nuovo Campobasso
Legnago Salus
23:30
Vis Pesaro
Pontedera
23:30
Sestri Levante
Triestina
23:30
ASD Caldiero Terme
AS Sorrento Calcio
23:30
Team Altamura
Athletic Carpi
23:30
Perugia
Sassari Torres
01:45
Milan Futuro
Avellino
01:45
Audace Cerignola
Azy based nano Bo
01:45
Padova
ACD Virtus Entella
02:15
Ascoli
Sweden Damallsvenskan | Vòng 18
Hammarby Nữ
20:00
Kristianstads DFF Nữ
Pitea IF Nữ
20:00
Trelleborgs FF Nữ
Vittsjo GIK Nữ
20:00
Djurgardens Nữ
Singapore National Football League | Vòng
Katong FC
16:00
South Avenue FC
Singapore Khalsa Association
16:00
Singapore Cricket Club
Tiong Bahru
18:30
Police SA
Yishun Sentek Mariners
18:30
Project Vaults Oxley SC
Brazil Campeonato Mineiro U20 | Vòng
America MG (Youth)
02:00
Athletic Club MG U20
Germany Regionalliga | Vòng 7
FSV Mainz 05 (Youth)
19:00
Goppinger SV
St Pauli II
19:00
TuS Blau-Weiss Lohne
Werder Bremen (Youth)
19:00
SV Meppen
Eintracht Trier
19:00
Kickers Offenbach
SV Drochtersen/Assel
20:00
Eintracht Norderstedt
Ecuador Cup |
Club Sport Emelec
07:00
Tecnico Universitario
GER D5 | Vòng
HEBC Hamburg
15:45
FC Alsterbruder
ETSV Hamburg
18:00
Eimsbutteler TV
KSV Vatan Sport Bremen
19:00
Eiche Horn
SV Halstenbek Rellin
19:00
FC Suderelbe
Niendorfer TSV
19:00
TuRa Harksheide
SC Verl II
19:30
VfL Bochum (Youth)
FV Eppelborn
20:00
Gonsenheim
SpVgg Vreden 1921
20:00
TUS Bovinghausen 04
FC Zuzenhausen
20:00
1 FC Normannia Gmund
SpVgg Erkenschwick
20:00
SV Westfalia Rhynern
SSV Merten
20:00
VfL Vichttal
Union 60 Bremen
20:00
Blumenthaler SV
SpVg Porz 1919
20:00
Bonner
Wegberg-Beeck
20:00
FC Pesch 1956
TuS Bersenbruck
20:00
Lupo-Martini Wolfsburg
TSV Steinbach II
20:00
FSV Fernwald
SC Spelle-Venhaus
20:00
HSC Hannover
Eckernforder SV
20:00
SV Preussen 09 Reinfeld
Steinbach
20:00
Eintracht Stadtallendorf
VfL Oldenburg
20:00
VfV Borussia 06 Hildesheim
Türkspor Augsburg
20:00
TSV Rain Am Lech
SSV Vorsfelde
20:00
Eintracht Celle
SV Fellbach
20:00
FC 08 Villingen II
Concordia Wiemelhausen
20:00
Rot-Weiss Ahlen
SG Sonnenhof Grossaspach
20:00
TSV Essingen
FC Eintracht Rheine
20:00
Wattenscheid 09
Calcio Leinfelden-Echterdingen
20:00
Nottingen
SpVg Frechen 20
20:15
Bergisch Gladbach 09
FC Union Schafhausen
20:15
FV Bonn-Endenich 08
TuS Ennepetal
20:30
TSV Victoria Clarholz
Habenhauser
20:30
Brinkumer SV
Teutonia Weiden
20:30
Konishisdorf
Hamburger SV III
21:00
TSV Sasel
Bolivia Regional Cup |
Ciudad Nueva Santa Cruz
01:00
Real Potosi
Cultural Deportivo Amanecer
02:00
Universitario de Sucre
Alianza Beni FC
02:00
Tiquipaya
Universitario De Tarija
03:00
Deportivo FATIC
Malaysia Liga M3 | Vòng
Imigresen FC
15:45
PIB FC
Manjung City FC
19:45
Gombak United Fc
Italy Serie D | Vòng
Real Monterotondo
20:00
Puteolana
AC Locri
20:00
USD Akragas
SS Angri
20:00
FBC Gravina
ASD Flaminia Civita Castellana
20:00
Montevarchi
Cittadella Vis Modena
20:00
Piacenza
Villa dAlme Valbrembana
20:00
Portogruaro
Pro Sesto
20:00
USD Casatese
ACD SantAngelo
20:00
Arconatese
US Corticella
20:00
Imolese
Casarano
20:00
Costa Amalfi
Atletico Lodigiani
20:00
ASD Anziolavinio
Chieri
20:00
ACSD Saluzzo
A.C. Ospitaletto
20:00
USD Castellanzese
Varesina Calcio
20:00
AC Palazzolo (ITL)
NovaRomentin
20:00
Derthona
US Folgore Caratese
20:00
ASDC Magenta
Lentigione
20:00
Tuttocuoio
ASD Sporting Trestina
20:00
Poggibonsi
Chievo
20:00
Sangiuliano City Nova
APDC Chions
20:00
Real Calepina FC
ASD Atletico Ascoli
20:00
Sambenedettese
Sambiase
20:00
US Siracusa
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Cjarlins Muzane
ACD Campodarsego
20:00
US Lavis
SCD Progresso Calcio
20:00
ASD Sasso Marconi
Zenith Prato
20:00
Riccione
Tau calcio
20:00
ASD Victor San Marino
Matera
20:00
FC Francavilla
US Breno
20:00
ASD Fanfulla
FB Brindisi 1912
20:00
Ischia Isolaverde
Club Milano
20:00
AC Vigasio
Montecchio Maggiore
20:00
US Adriese
San Nicolo
20:00
ASD Termoli Calcio
Nocerina
21:00
ASD Ugento
Palmese 1914
21:00
Real Acerrana
Francavilla
22:00
Manfredonia
Cúp Quốc Gia Paraguay | Vòng 3
Benjamin Aceval
05:30
Sportivo Ameliano
hạng Nhất Trung Quốc | Vòng 22
Yanbian Longding
18:00
Dalian Zhixing
Chongqing Tonglianglong
18:30
Foshan Nanshi
Suzhou Dongwu
18:30
Nanjing City
Wuxi Wugou
18:30
Guangzhou Evergrande
Switzerland. 2. Liga Interregional | Vòng
Locarno
22:00
FC Muri Gumligen
Norway 2.Liga | Vòng 20
Flekkeroy IL
18:00
Brattvag
Eik-Tonsberg
19:00
Brann 2
Vard Haugesund
19:00
Hodd
Valerenga B
20:00
Junkeren
Ullensaker/Kisa IL
21:30
Tromsdalen
BRA D4 | Vòng
Anapolis FC
02:00
Maringa FC
Retro/PE
03:00
Itabaiana(SE)
U21 Ukraina | Vòng 1
LNZ Cherkasy U21
19:30
FC Livyi Bereh U21
Syrian Tis Cup |
South Africa League Women | Vòng
Johannesburg Uni Nữ
20:00
First Touch Academy Nữ
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản nữ | Group
JEF United Ichihara Chiba Nữ
16:00
Cerezo Osaka Sakai Nữ
Australia New South Wales NPL Women | Vòng
Salisbury Inter Nữ
12:00
West Torrens Birkalla Nữ
Primera Division de El Salvador | Vòng 9
Fuerte San Francisco
04:00
Once Deportivo Ahuachapan
CD Platense Municipal Zacatecoluca
04:30
Municipal Limeno
Poland Division 4 | Vòng
Sparta Katowice
16:00
LKS Belk
Pelikan Lowicz
17:00
Mlawianka Mlawa
Wieczysta Krakow B
18:00
Wolania Wola Rzedzinska
Kalwarianka Kalwaria Zebrzydowska
18:00
Dalin Myslenice
Pcimianka Pcim
21:00
Termalica BB Nieciecza II
KS Energetyk ROW
21:00
Podbeskidzie Bielsko Biala II
Elana Torun
21:00
Stargard Szczecinski
GKS Rudki
21:00
Moravia Morawica
Sokol Sieniawa
21:00
Stal Lancut
Hetman Wloszczowa
21:00
LKS Lagow
Moto Jelcz Olawa
21:30
Piast Zmigrod
Olimpia Elblag II
22:00
MLKS Znicz Biala Piska
Brasil Women's Cup | League
SC Corinthians Paulista Nữ
02:00
Palmeiras SP Nữ
Ferroviaria SP Nữ
02:00
Sao Paulo/SP Nữ
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha | Vòng
Calavera CF U19
16:30
Cadiz U19
Burgos U19
17:00
Mostoles U19
Celta Vigo U19
17:00
Racing Santander U19
CF Bansander U19
17:00
Real Aviles CF U19
UCAM Murcia U19
17:30
Hercules U19
Gimnastic Manresa U19
21:00
Real Zaragoza U19
Valladolid U19
22:00
Alcorcon U19
Almeria U19
23:00
Real Betis U19
Barcelona U19
23:00
CF Badalona U19
Vazquez Cultural U19
23:30
San Felix CF U19
Villarreal U19
00:00
Conquense U19
Argentina Regional League |
Atenas De Pocito
02:00
Club Juventud Zondina
Penarol de San Juan Reserves
02:00
Union Villa Krause
Czech Group D League | Vòng
FK Usti nad Labem B
15:15
Spolana Neratovice
Velke Mezirici
15:15
TJ Dalnice Sperice
Admira Praha II
19:00
SK Mondi Steti
Polanka
21:00
Frenstat Pod Radhostem
Zdar nad Sazavou
21:00
FC Kurim
FK Pencin Turnov
22:00
FC Slavia HK
RMSK Cidlina
22:00
Hlinsko
Peru B League | Vòng
Deportivo Municipal
01:00
Alianza Universidad
Molinos El Pirata
03:15
Ayacucho Futbol Club
FC San Marcos
03:30
Academia Deportiva Cantolao
Chile Primera B | Vòng 25
CSD Antofagasta
22:30
Deportes Santa Cruz
Deportes Temuco
01:00
Curico Unido
Rangers Talca
04:00
Union San Felipe
Slovenia women's League | Vòng
ZNK Cerklje Nữ
21:00
ZNK Ljubljana Nữ
Argentine Torneo A | Vòng
Kimberley Mar del Plata
21:00
CDA Monte Miaz
El Linqueno
21:00
Douglas Haig
Crucero del Norte
01:00
Juventud Antoniana
Union Sunchales
01:30
Sarmiento Resistencia
Huracan Las Heras
01:30
Deportivo Rincon
Independiente Chivilcoy
01:30
Gimnasia C. Uruguay
CA Juventud Unida San Luis
01:45
Club Cipolletti
Villa Mitre
02:00
Deportivo Camioneros
Atenas
02:00
Defensores Belgrano (VR)
Boca Unidos
02:00
Defensores Pronunciamiento
San Martin Mendoza
02:00
Estudiantes de San Luis
Sol de America de Formosa
02:00
CA 9 de Julio Rafaela
Sportivo Las Parejas
02:05
Sarmiento de La Banda
Gutierrez
02:30
Olimpo Bahia Blanca
English Women's Conference South | Vòng 4
Billericay Town Nữ
20:00
Cheltenham Town Nữ
Ipswich Town Nữ
20:00
Lewes Nữ
Giải VĐQG nữ Italia |
Orobica Nữ
17:30
Lazio Nữ
Vis Mediterranea (W)
20:00
Napoli Nữ
Roma CF Nữ
20:00
Cesena W
San Marino College Nữ
20:00
Parma s Nữ
Brescia Nữ
21:30
AGSM Verona Nữ
Mexico Liga TDP | Vòng
Real Apodaca FC
06:00
Mineros de Fresnillo
Hong Kong 2nd Division | Vòng 1
Kwong Wah AA
12:00
Yau Tsim Mong
Wing Go FC
12:00
Fu Moon FC
Kwun Tong
14:00
Convoy Sun Hei
Supreme FC
14:00
Dreams Metro Gallery
Tsuen Wan
14:30
Tung Sing FC
Lucky Mile FC
15:45
Sai Kung
Kwai Tsing District FA
16:30
Wong Tai Sin
Brazil Campeonato Paraibano 2 | Vòng
Queimadense PB
01:00
Cruzeiro PB
EC de Patos
03:00
Picuiense
Panama | Vòng 8
Costa Del Este
04:00
Herrera FC
Alianza FC (PAN)
06:15
CA Independente
Hạng 3 Ukraina | Vòng
Kulykiv
16:00
Real Pharma Ovidiopol
Hirnyk-Sport
17:00
Metalist 1925 Kharkiv B
Vorskla Poltava B
18:00
Oleksandriya B
Polissya Zhytomyr B
19:00
Skala 1911 Stryi
Belarus Pershaya Liga | Vòng 23
FK Orsha
19:00
FC Molodechno
FK Bumprom
20:00
Niva Dolbizno
Hạng 4 Nauy | Vòng
Skjervoy
17:00
Honefoss BK
Skeid Oslo II
19:00
Asker
Start Kristiansand B
19:00
Vidar
Molde B
19:00
Gjelleraasen IL
FIFA U-20 Women's World Cup | Group
Netherlands Nữ U20
03:00
North Korea (W) U20
Argentina Nữ U20
03:00
Costa Rica Nữ U20
Austria (W) U20
06:00
Japan Nữ U20
New Zealand Nữ U20
06:00
Ghana Nữ U20
Belgian First Amateur Division | Vòng 3
Standard Liege II
20:00
Charleroi B
VĐQG Nữ Na Uy | Vòng 19
Arna Bjornar Nữ
20:00
Kolbotn Nữ
SK Brann Nữ
20:00
Aasane Nữ
India Mumbai Super Division | Vòng
Mumbai Soccer Prodigies
16:30
West Zone United
USA MLS Next Pro League | Vòng
Colorado Rapids II
23:00
Saint Louis City B
Chicago flame B
23:00
Cincinnati II
Chattanooga
02:00
Columbus Crew B
Crown Legacy FC
02:00
Orlando City B
MINNESOTA United B
02:00
Austin FC II
Los Angeles FC II
03:00
Sporting Kansas City(R)
Vancouver Whitecaps Reserve
06:00
North Texas SC
New England Revolution B
06:00
Toronto FC II
Houston Dynamo B
06:00
Ventura County FC
Huntsville City
06:00
International Miami B
Real Monarchs
09:00
San Jose Earthquakes Reserve
Tacoma Defiance
09:00
Portland Timbers Reserve
Lithuania A Lyga Women | Vòng
FK Transinvest (W)
16:00
FK Zalgiris Vilnius Nữ
Ecuador Primera Women | Vòng
Barcelona Guayaquil Nữ
03:00
Club Nanas Nữ
Vô địch Tây Ban Nha nữ | Vòng 1
Levante UD Nữ
17:00
Athletic Club Bibao Nữ
Deportivo La Coruna W
23:00
Barcelona Nữ
Colegio Aleman Valencia Nữ
01:30
Levante Las Planas Nữ
Indonesia Division 1 | Vòng
Persipal Palu
14:00
Persewar Waropen
Persikota Tangerang
15:00
FC Bekasi City
Rans Nusantara FC
15:00
Persipura Jayapura
PSKC Cimahi
15:00
PSMS Medan
Persijap Jepara
15:30
Persekat Tegal
Persela Lamongan
15:30
Deltras Sidoarjo
Bhayangkara Solo FC
19:00
Persipa Pati
Hạng 2 Venezuela | Vòng
Deportivo Miranda
02:30
Dynamo Puerto FC
Hạng 3 Tây Ban Nha nữ |
Real Betis B Nữ
16:00
Cadiz Nữ
CE Seagull Nữ
17:00
CD Valdefierro (W)
Discobolo La Torre AC Nữ
17:00
Espanyol B Nữ
Balears FC B (W)
17:00
collerense Nữ
Sport Extremadura Nữ
17:00
CFF Albacete Nữ
Victoria FC Santiago Nữ
18:00
CD Parquesol CF Nữ
Villaviciosa Odon (W)
21:00
EMF Fuensalida Nữ
Burgos Nữ
21:00
Anorga KKE Nữ
Czech Republic Division 2 Women | Vòng
Hradec Kralove Nữ
18:30
Prague Raptors Nữ
VĐQG Uruguay | Vòng 2
Rampla Juniors FC
20:00
Club Atletico Progreso
Centro Atletico Fenix
22:30
Cerro Largo
Danubio FC
01:00
Boston River
Nacional Montevideo
04:00
Liverpool URU
Zambia Super League | Vòng
Power Dynamos
20:00
Red Arrows
Costa Rica Primera Division Women | Vòng
Saprissa Nữ
05:00
Municipal Pococi Nữ
Argentina group C Tebolidun League Manchester | Vòng 11
Uhl Que Sa
01:00
Juventud Unida
Sportivo Barracas
01:00
Central Cordoba De Rosario
Defensores de Cambaceres
01:00
Victoriano Arenas
Argentine Division 2 | Vòng 31
San Telmo
23:00
Atletico Rafaela
CA Brown Adrogue
00:00
Almirante Brown
Defensores de Belgrano
01:00
Defensores Unidos
Guillermo Brown
01:00
San Martin Tucuman
Alvarado Mar del Plata
01:30
Ferrol Carril Oeste
Gimnasia Jujuy
02:00
Gimnasia yTiro
Gimnasia Mendoza
02:00
Atletico Mitre de Santiago del Estero
Racing de Cordoba
03:00
CA San Miguel
All Boys
03:10
Estudiantes de Caseros
Deportivo Moron
05:10
Estudiantes Rio Cuarto
Patronato Parana
07:10
Quilmes
Hạng 4 Áo | Vòng
LAC Inter
15:15
SC Mannsworth
FC 1980 Wien
16:00
Slovan HAC
TUS Heiligenkreuz
16:00
Allerheiligen
Denmark Division 3 | Vòng 6
BK Avarta
18:00
Odder IGF
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga | Vòng 6
Brno B
15:15
Unie Hlubina
MFK Karvina B
15:15
Hodonin Sardice
Admira Praha
15:15
Ceske Budejovice B
Teplice B
16:00
Jiskra Usti nad Orlici
Benatky Nad Jizerou
22:00
Banik Most-Sous
Sokol Brozany
22:00
SK Zapy
Hạng 2 nữ TBN | Vòng
Sporting Gijon Nữ
17:00
Rayo Vallecano Nữ
Prainsa Zaragoza Nữ
17:00
Atletico Madrid C Nữ
Costa Adeje Tenerife B (W)
18:00
CD Juan Grande Nữ
Real Oviedo Nữ
22:00
Osasuna II Nữ
Madrid CFF II Nữ
23:00
Cordoba Nữ
Australia Capital Territory Premier League Women | Vòng
Canberra OlympicNữ
13:00
Belconnen United Nữ
Gungahlin UnitedNữ
16:00
Canberra FC Nữ
Uzbekistan Second League B Group | Vòng
Sementchi Kuvasoy
18:30
Fergana FA
FC Bunyodkor II Chrichik
19:00
Turon Nukus
FK Chigatoy
19:00
Navbahor Namangan B
Nasaf Qarshi B
19:00
Qumqo rg on FC
Navoiy FA
19:00
Buxoro FA
France Ligue 5 | Vòng
Bourgoin Jallieu
20:00
CHAMALIERES
Bretigny Foot C.S
20:00
Caen II
Entente UGA Ardziv
20:00
Cannet Rocheville
Czech Republic 5. Ligy | Vòng
Karlovy Vary B
15:00
Tj Rozvoj Trstenice
Cúp FA nữ Anh quốc | Vòng 1
Durham Wildcats LFC Nữ
18:00
Sheffield United Nữ
Birmingham Nữ
20:00
Sunderland Nữ
Charlton Nữ
20:00
Portsmouth Nữ
London City Lionesses Nữ
20:00
Newcastle Nữ
Southampton Nữ
20:00
Bristol Academy Nữ
Jordan Sh Cup | Group
Shabab AlOrdon
22:00
Al-Jazeera
Al Hussein Irbid
01:30
Al Aqaba SC
Hạng nhất Nga | Vòng 8
Sibir-M Novosibirsk
17:00
Chelyabinsk
Rodina Moskva II
19:00
Volga Ulyanovsk
Avangard
20:00
Tekstilshchik Ivanovo
Dinamo Briansk
20:00
Irtysh 1946 Omsk
Spartak Kostroma
21:00
PFK Kuban
Veles
21:00
Volgar-Gazprom Astrachan
Neftekhimik Nizhnekamsk
22:00
Yenisey Krasnoyarsk
Metallurg Lipetsk
23:00
FC Murom
Hạng 3 Nhật Bản | Vòng 27
Kamatamare Sanuki
16:00
FC Gifu
Nara Club
16:00
Kataller Toyama
Brazil Serie D |
AC Tres Coracoes
20:00
Pocos de Caldas FC
Arapongas EC
21:00
Rolandia EC
Marcilio Dias SC
01:00
Nacao
EC Villa Real
01:00
Guarani MG
FF Sport Nova Cruz
01:00
Desportivo Alianca AL
Aparecida GO
01:30
Itumbiara EC GO
Joinville SC
02:00
Concordia AC
Ireland Leinster Senior League | Vòng
Killester Donnycarne
18:00
Lucan United
Hạng 2 Tây Ban Nha nữ | Vòng
Seccio Esportiva AEM Nữ
17:00
Alhama CF Nữ
CDEF Logrono Nữ
23:00
Getafe Nữ
Balears FC Nữ
00:30
Real Madrid II Nữ
Finland Championship U20 | Vòng
JaPS U20
16:00
HJK Helsinki U20
MaPs/YJ U20
19:00
Atlantis U20
Brasileiro, Serie C | Vòng 2
Botafogo PB
04:30
Volta Redonda
hạng 2 Trung Quốc | Vòng 4
Shanghai Port B
15:00
Shandong Taishan B
Langfang City of Glory
15:00
Shenzhen Youth
Ganzhou Ruishi
16:30
Rizhao Yuqi
Holland Ligue 3 | Vòng 4
ADO '20
19:00
Koninklijke HFC
VĐQG nữ Argentina | Vòng
CA Independiente Nữ
21:00
Rosario Central Nữ
Newells Old Boys Nữ
01:00
Boca Juniors Nữ
Huracan Nữ
02:00
Gimnasia LP Nữ
River Plate Nữ
03:00
Belgrano Nữ
Holland Derde Divisie | Vòng
Australia Brisbane Capital League 2 | Vòng
Queanbeyan City
12:00
Anu FC
Belconnen United
15:00
Brindabella Blues FC
USA Independent League | Vòng
Arizona Monsoon
08:00
Irvine Zeta
Scotland WPL | Vòng 6
Aberdeen Nữ
19:00
Dundee United Nữ
Glasgow City Nữ
19:00
Queen's Park (W)
Motherwell Nữ
19:00
Partick Thistle Nữ
Montrose LFC Nữ
22:10
Spartans Nữ
Portugal Campeonato Nacional Women |
Valadares Gaia FC Nữ
21:00
Clube Albergaria Nữ
Famalicao Nữ
22:00
SCU Torreense Nữ
Estoril Praia Nữ
22:00
Maritimo Nữ
Hạng 3 Hungary | Vòng
Vasas SC II
16:00
Penzugyor SE
Budapest Honved II
16:00
FC Dabas
Debreceni VSC II
16:00
Diosgyori VTK II
Kisvarda II
16:00
Tiszafured VSE
ESMTK Budapest
21:00
Tiszafoldvar VSE
Budaorsi SC
21:00
MTE Mosonmagyarovar
Hatvan
21:00
Senyo Carnifex
Tiszaujvaros
21:00
putnok Vse
UFC Nagykanizsa
21:00
MTK Hungaria FC II
Dunaharaszti MTK
21:00
Fonix Gold
Komarom VSE
21:00
Gyirmot SE II
III.Keruleti TVE
21:00
Puskas Academy II
Veszprem
21:00
ETO Akademia
PEAC FC
21:00
Bonyhad Volgyseg
Bodajk FC Siofok
00:00
Pecsi MFC
English Women's Conference North | Vòng 4
Rugby Borough Nữ
20:00
Stoke City Nữ
West Bromwich WFC Nữ
20:00
Sporting Khalsa Nữ
Halifax Town Nữ
20:00
Derby County Nữ
Hull City Nữ
20:00
Liverpool Feds Nữ
Swden Women Divi.1 | Vòng 18
Umea IK Nữ
18:00
Lidkopings FK Nữ
Japan Regional League | Vòng
Wyvern FC
12:00
Fujieda City Hall FC
Hannan University
13:30
FC Basara Hyogo
Tokai Gakuen University
14:00
Nagara Club
Nankatsu SC
16:00
Toho Titanium
VONDS Ichihara
16:00
Joyful Honda Tsukuba
Argentina Reserve League | Vòng
Platense Reserves
21:00
Argentinos Jrs Reserves
Boca Juniors Reserve
01:00
River Plate Reserves
Central Cordoba SdE Reserves
04:00
Atletico Tucuman Reserve
Belgrano Reserves
05:00
Talleres Cordoba Reserve
Cúp Liên Đoàn Nhật Bản | Quarterfinals
Consadole Sapporo
12:00
Yokohama Marinos
Ventforet Kofu
16:00
Kawasaki Frontale
Machida Zelvia
16:00
Albirex Niigata
Hiroshima Sanfrecce
16:30
Nagoya Grampus
Hạng 2 Uruguay | Vòng
Mar de Fondo
19:00
Deportivo Italiano
Villa Teresa
20:00
Canadian SC
Platense FC
20:00
Villa Espanola
CA Atenas
01:00
Tacuarembo
Huracan FC
01:00
Potencia
CA Terremoto
05:00
Central Espanol