U19 Đông Nam Á | Bán kết
Indonesia U19
19:30
Malaysia U19
VĐQG Brazil | Vòng 20
Palmeiras
05:00
Vitoria BA
Bahia
06:00
Internacional RS
Botafogo RJ
07:30
Cruzeiro
Fortaleza
07:30
Sao Paulo
Giao hữu quốc tế |
Ingolstadt
19:00
SSV Ulm 1846
Valenciennes
19:00
Helmond Sport
Dynamo Dresden
19:00
Jahn Regensburg
Cray Valley Paper Mills
19:00
Welling United
TSV Schott Mainz
19:00
TuS Hornau
Southend United
19:00
Gillingham
Scunthorpe United
19:10
Halifax Town
Ter Leede
19:30
Noordwijk
SF Baumberg
19:30
Fortuna Koln II
Kettering Town
19:30
Basford Utd
VV Eemdijk
19:30
Sportlust 46
FC Rijnvogels
19:30
Rijnsburgse Boys
Zulte-Waregem
20:00
Red Star FC 93
Queen's University
20:00
Glenavon Lurgan
Hull City
20:00
Newcastle United
Lisburn Rangers
20:00
Ballymena United
Portadown
20:00
Ballinamallard United
Stockport County
20:00
Stoke City
Magdeburg
20:00
Sampdoria
Kidderminster Harriers
20:00
Newport County
Brackley Town
20:00
Northampton Town
Doncaster Rovers
20:00
Middlesbrough
Dordrecht
20:00
Aris Thessaloniki
Hansa Rostock
20:00
Lazio
FC Utrecht (Youth)
20:00
Francs Borains
AZ Alkmaar
20:00
Atalanta
Coagh United
20:00
Ballymena United
Bangor FC
20:00
Ballymacash Rangers
Weymouth
20:00
Bournemouth AFC U21
Bromley
20:00
Brighton U21
Hannover 96
20:30
VfL Wolfsburg
Karlsruher SC
20:30
Strasbourg
NEC Nijmegen
20:30
Olympiakos Piraeus
Barry Town United
20:30
Swansea City U21
Spakenburg
20:30
GVVV Veenendaal
Rodopa Smolyan
21:00
FK Gigant Saedinie
AFC Totton
21:00
Aldershot Town
Boreham Wood
21:00
Chelsea U21
Hartlepool United
21:00
Sunderland U21
Rushall Olympic
21:00
West Bromwich U21
Whyteleafe
21:00
Eastbourne Town
Shrewsbury Town
21:00
Derby County
Burton Albion
21:00
Port Vale
Bangor FC
21:00
Fivemiletown United
KVSK Lommel
21:00
Al-Ahli Doha
Coleraine
21:00
Annagh United
Harrogate Town
21:00
Lincoln City
Chertsey Town
21:00
Hampton Richmond Borough
Hednesford Town
21:00
Newtown AFC
Scarborough
21:00
Sheffield Wed U21
Salford City
21:00
Everton
Bromsgrove Sporting FC
21:00
Solihull Moors
Maldon Tiptree
21:00
Bishop's Stortford
Clitheroe
21:00
Accrington Stanley
Chorley FC
21:00
Liverpool U21
Ilkeston Town
21:00
Anstey Nomads
Spennymoor Town
21:00
Whitby Town
Cockhill Celtic
21:00
Newington
Preston North End
21:00
Fiorentina
Dagenham Redbridge
21:00
Tottenham U21
Larne FC
21:00
Glasgow Rangers Reserve
St Albans City
21:00
Luton Town U21
Bytovia Bytow
21:00
Radunia Stezyca
Halesowen Town
21:00
Hereford FC
Sturm Graz (Youth)
21:00
NK Brinje Grosuplje
Melksham Town
21:00
Chippenham Town
Dover Athletic
21:00
Tonbridge Angels
Leiston FC
21:00
Kings Lynn
Cinderford Town
21:00
Highworth Town
Alvechurch
21:00
Bedworth United
Egham Town
21:00
Corinthian Casuals
Chatham Town
21:00
Maidstone United
Ashington
21:00
Workington
FC United of Manchester
21:00
Basingstoke Town
Quorn
21:00
Ossett United
Rochdale
21:00
Carlisle United
Barrow
21:00
Real Union Irun
Fleetwood Town
21:00
Heart of Midlothian
Tamworth
21:00
Stourbridge
HW Welders
21:00
Loughgall FC
Redditch United
21:00
Walsall Wood
Dartford
21:00
Sutton United
Institute FC
21:00
Dungannon Swifts
Radcliffe Borough
21:00
Oldham Athletic
Chipstead FC
21:00
Sevenoaks Town
De Graafschap
21:00
SC Verl
Stalybridge Celtic
21:00
Hyde F.C.
Peterborough Sports
21:00
Boston United
Walton Hersham
21:00
lewes
Blackpool
21:00
Sunderland A.F.C
Crumlin United
21:00
Crusaders
Wealdstone FC
21:00
Milton Keynes Dons
Swindon Supermarine
21:00
Evesham United
Annan Athletic
21:00
Kilmarnock
Avro FC
21:00
Curzon Ashton FC
Consett AFC
21:00
Blyth Spartans
Rotherham United
21:00
Sheffield United
Lancing
21:00
Hastings United
York City
21:00
Notts County
Gloucester City
21:00
Haverfordwest County
FC Mendrisio Stabio
21:00
Ssd Group Citta Di Castello
Macclesfield Town
21:00
Buxton FC
Ipswich Town
21:00
Fortuna Dusseldorf
Reading
21:00
Queens Park Rangers (QPR)
AFC Fylde
21:00
Tranmere Rovers
Farnborough Town
21:00
Yeovil Town
Aveley
21:00
Colchester United U21
Grays Athletic
21:00
Ware
Merstham
21:00
Leatherhead
Thame United
21:00
Banbury United
Caykur Rizespor
21:00
Nice
Ballyclare Comrades
21:00
Glentoran FC
Ebbsfleet United
21:00
Cambridge United
South Shields
21:00
Grimsby Town
Stratford Town
21:00
Coventry U21
Bury Town
21:00
Ipswich U21
Cliftonville
21:00
Southport FC
FC Oss
21:00
Al Nasr Dubai
Bath City
21:00
Bristol City U21
Guiseley
21:00
Leeds United U21
Morpeth Town
21:00
Darlington
Mansfield Town
21:00
Oxford United
Wigan Athletic
21:00
Blackburn Rovers
Glebe Rangers FC
21:00
Carrick Rangers
Eastbourne Borough
21:00
Charlton Athletic U21
Salisbury FC
21:00
Woking
Carshalton Athletic FC
21:00
Marlow
Witton Albion
21:00
Lancaster City
Dundela
21:00
Linfield FC
Bootle
21:00
Bala Town F.C.
Hanworth Villa
21:00
Billericay Town
North Ferriby United
21:00
Farsley Celtic
Torquay United
21:00
Plymouth Argyle
Colchester United
21:00
Peterborough United
AFC Wimbledon
21:00
Charlton Athletic
Chester FC
21:00
Altrincham
Roda JC
21:30
Alemannia Aachen
Saint Etienne
21:30
Villarreal
AS Sorrento Calcio
21:30
AS Roma U20
FC Stockholm Internazionale
21:45
Sollentuna United
FC Bihor Oradea
22:00
FC Zalau
Iris Club de Croix
22:00
Feignies
Modena
22:00
Sangiuliano City Nova
Bavois
22:00
Lausanne SportsU21
Nantes
22:00
USL Dunkerque
Standard Liege Nữ
22:00
Zulte Waregem VV Nữ
Echallens
22:00
Vevey Sports
FC Maritsa 1921
22:00
Svilengrad 1921
Triglav Gorenjska
22:00
Al-Taawon
A.S. Varese
22:00
Atalanta U23
Slavia Vejprnice
22:00
Slavoj Kolovec
FK Graficar Beograd
22:00
Indjija
AC Dolomiti Bellunesi
22:00
Padova
AJ Auxerre
22:00
Grenoble
Union Berlin
22:00
Glasgow Rangers
FK Bashkimi
22:30
Pobeda Prilep
Mladost Novi Sad
22:30
FK Radnicki Zrenjanin
Diosgyori VTK Nữ
22:30
ZFK Spartak Subotica Nữ
Stade Lavallois MFC
22:30
Concarneau
Voska Sport
22:30
FC Suhareka
A.C. Reggiana 1919
22:30
KS Dinamo Tirana
Vardarski
22:30
Detonit Plachkovica
Bregalnica Stip
22:30
FK Osogovo
Slavia PrahaU21
22:30
West Ham United U19
Vardar Negotino
22:30
Borec Veles
Slovan Liberec Nữ
22:30
TJ Spartak MyjavaNữ
Amarante
22:30
Os Sandinenses
CF Os Belenenses
22:59
SCU Torreense
Lusitania FC
22:59
Boavista S.C.
Atletico Madrid
22:59
Numancia
NK Siroki Brijeg
22:59
FK Igman Konjic
NK Aluminij
22:59
Roltek Dob
RFC de Liege
22:59
MVV Maastricht
Al-Faisaly Harmah
22:59
Al Bataeh
Chantilly
22:59
Chambly FC
Atletico Clube Purtugal
22:59
Barreirense
Tirsense
22:59
Salgueiros
Patro Eisden
22:59
HNK Vukovar 91
Sanjoanense
22:59
Beira Mar
Rodez Aveyron
22:59
Bastia
Karmiotissa Polemidion
22:59
Banni Yas
FK Sloga Doboj
22:59
Radnik Bijeljina
Borac Cacak
22:59
Habitpharm Javor
Le Mans
22:59
St Pryve St Hilaire
FK Vozdovac Beograd
22:59
FK Vrsac
Atromitos Athens
22:59
Ethnikos Achnas FC
NK Varteks Varazdin
22:59
Al Raed
Villefranche
22:59
Saint-Priest
S. Joao Ver
22:59
U. Lamas
Bourg Peronnas
22:59
Jura Sud Foot
PSV Eindhoven
22:59
Valencia
Tienen
22:59
St. Gilloise B
SK Petrin Plzen
22:59
SK Senci Doubravka
Asteras Tripolis
23:30
Panaitolikos Agrinio
Ponferradina
00:00
CD Tudelano
Athletic Bilbao B
00:00
Sestao
Macva Sabac
00:00
Sloven Ruma
Besiktas JK
00:00
Genclerbirligi
FC Cartagena
00:00
Al-Ettifaq
Real Oviedo
00:00
Eldense
Atletico Arteixo
00:00
Deportivo La Coruna B
Oliveirense
00:00
Porto B
SD Huesca
00:00
Osasuna B
Real Avila CF
00:30
Unionistas de Salamanca
Inter Milan
00:30
Las Palmas
SC Lokeren-Temse
00:30
Gent B
SD Tarazona
00:30
Zaragoza
HNK Sibenik
01:00
GOSK Gabela
Valladolid
01:00
Burgos CF
Sabadell
01:00
Gimnastic Tarragona
Merida AD
01:00
Real Betis B
Vizela
01:00
Pacos de Ferreira
Ourense CF
01:00
Racing de Ferrol
Deportivo La Coruna
01:00
Pontevedra
Sporting CP
01:30
Athletic Bilbao
Manchester City
05:00
AC Milan
Wolves
06:00
West Ham United
Orlando Pride Nữ
06:00
Monterrey Nữ
Vancouver Whitecaps
06:30
Wrexham
Arsenal
07:00
Manchester United
Kansas City NWSL Nữ
07:00
Pachuca Nữ
Columbus Crew
07:00
Aston Villa
Utah Royals Nữ
09:00
Portland Thorns FC Nữ
Giao Hữu ĐTQG |
Guatemala
09:30
El Salvador
VĐQG Thụy Điển | Vòng 16
IFK Norrkoping FK
20:00
Kalmar
Malmo FF
22:30
IK Sirius FK
IFK Goteborg
22:30
Brommapojkarna
Halmstads
01:00
IFK Varnamo
Thụy Sĩ | Vòng 2
FC Sion
22:59
Lausanne Sports
Cúp Liên Đoàn Scotland | Group
Airdrie United
21:00
Queen of South
Queen's Park
21:00
Kelty Hearts
Ayr United
21:00
Buckie Thistle FC
Raith Rovers
21:00
Hamilton Academical
Bonnyrigg Rose
21:00
Arbroath
Ross County
21:00
Stirling Albion
Saint Johnstone
21:00
East Fife
Dunfermline Athletic
21:00
Cove Rangers
Falkirk
21:00
Stenhousemuir
Greenock Morton
21:00
Alloa Athletic
Hibernian
21:00
Peterhead
Livingston
21:00
Spartans
Ba Lan | Vòng 2
Stal Mielec
19:45
GKS Katowice
Radomiak Radom
22:30
Jagiellonia Bialystok
Widzew lodz
01:15
Lech Poznan
Na Uy | Vòng 16
KFUM Oslo
21:00
Bodo Glimt
Fredrikstad
22:59
Rosenborg
Nga | Vòng 2
Dynamo Moscow
21:30
Lokomotiv Moscow
Rubin Kazan
21:30
Zenit St. Petersburg
Fakel
00:00
Akron Togliatti
VĐQG Slovakia | Vòng 1
Sport Podbrezova
22:59
MSK Zilina
MFK Skalica
22:59
Michalovce
KFC Komarno
01:30
Slovan Bratislava
VĐQG Bỉ | Vòng 1
FCV Dender EH
21:00
Saint Gilloise
Beerschot Wilrijk
23:15
Oud Heverlee
Anderlecht
01:45
Sint-Truidense
VĐQG Ireland | Vòng 25
Sligo Rovers
01:45
Galway United
VĐQG Slovenia | Vòng 2
VĐQG Romania | Vòng 3
CSM Politehnica Iasi
22:59
Gloria Buzau
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
02:00
Dinamo Bucuresti
Đan Mạch | Vòng 2
Nordsjaelland
21:00
Midtjylland
VĐQG Chile | Vòng 17
CD Copiapo S.A.
23:30
Coquimbo Unido
Union Espanola
02:00
Cobresal
Colo Colo
04:30
O.Higgins
VĐQG Bulgaria | Vòng 2
CSKA Sofia
22:59
FC Hebar Pazardzhik
VĐQG Argentina | Vòng 8
Independiente Rivadavia
01:00
Independiente
San Lorenzo
03:00
Newells Old Boys
Rosario Central
05:00
CA Huracan
Hạng nhất Ba Lan | Vòng 2
Chrobry Glogow
19:30
LKS Nieciecza
Gornik Leczna
22:00
Stal Rzeszow
Warta Poznan
00:35
Wisla Plock
Hạng 2 Nga | Vòng 14
FK Orenburg-2
20:00
Dynamo Kirov
FK Volna Nizhegorodskaya
20:00
Krylia Sovetov II
FK Forte Taganrog
21:00
Alania-d Vladikavkaz
Dinamo Makhachkala B
21:00
FK Angusht Nazran
Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
22:00
Rubin Yalta
Nart Cherkessk
22:00
FK Astrakhan
FK Kuban Kholding
22:00
Legion Dynamo
Stavropolye-2009
22:00
Spartak Nalchik
Strogino Moscow
22:59
Kvant Obninsk
FK Rostov-2
22:59
Druzhba Maykop
Hạng 2 Mexico | Vòng 1
Tlaxcala FC
06:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
08:00
CSyD Dorados de Sinaloa
Tampico Madero
10:00
Monarcas Morelia
Hạng 2 Iceland | Vòng 14
Fjardabyggd Leiknir
20:00
UMF Selfoss
KFR Aegir
21:00
Haukar Hafnarfjordur
Volsungur husavik
22:59
Reynir Sandgerdi
Kormakur
00:00
KF Fjallabyggdar
Hạng 2 Ba Lan | Vòng 2
Rekord Bielsko-Biala
20:00
Zaglebie Sosnowiec
Zaglebie Lubin B
21:00
KS Wieczysta Krakow
Olimpia Elblag
22:00
GKS Jastrzebie
Hutnik Krakow
22:00
Swit Szczecin
Brazil Campeonato Paranaense 2 | Vòng
Rio Branco PR
02:00
Parana PR
Malaysia | Vòng 6
Kuala Lumpur City F.C.
20:00
Pahang
Bulgaria B PFG | Vòng 2
Sportist Svoge
22:30
Fratria
FC Dunav Ruse
00:00
PFC Nesebar
Litex Lovech
00:00
Spartak Pleven
Pirin Blagoevgrad
00:00
Strumska Slava
Kazakhstan Premier League | Vòng 15
FC Shakhtyor Karagandy
20:00
FC Kairat Almaty
FK Yelimay Semey
22:00
Zhenis
Canadian Premier League | Vòng 5
Forge FC
06:00
HFX Wanderers FC
Latvia Division 2 | Vòng 13
Ogre United
21:00
Super Nova
Serbia | Vòng 2
FK Zeleznicar Pancevo
01:00
FK Napredak Krusevac
Crvena Zvezda
01:00
Mladost Lucani
Jedinstvo UB
01:00
Partizan Belgrade
Hạng nhất Mỹ | Vòng 7
Miami FC
06:00
Oakland Roots
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Loudoun United
Detroit City
06:00
Sacramento Republic FC
Rhode Island
06:30
North Carolina
Tampa Bay Rowdies
06:30
Charleston Battery
Birmingham Legion
06:30
Orange County Blues FC
Louisville City FC
07:00
Monterey Bay FC
Memphis 901
07:30
San Antonio
El Paso Locomotive FC
08:00
New Mexico United
Slovakia 2. Liga | Vòng 1
Stara Lubovna
22:00
Zlate Moravce
MSK Puchov
22:00
Tatran Presov
MFK Lokomotiva Zvolen
22:00
FC Artmedia Petrzalka
OFK Malzenice
22:00
Humenne
Povazska Bystrica
22:00
Slovan Bratislava B
Hạng nhất nữ Iceland | Vòng 12
Fjardab Hottur Leiknir Nữ
22:30
HK Kopavogur Nữ
Colombia Copa Premier | Vòng 2
Orsomarso
03:00
Inter Palmira
Deportes Quindio
03:30
Tigres Zipaquira
Barranquilla FC
05:00
Cucuta
Primera Division de Colombiano-Apertura | Vòng 3
Deportiva Once Caldas
04:00
Atletico Nacional Medellin
Aguilas Doradas
05:00
Patriotas FC
Independiente Santa Fe
06:10
La Equidad
Dep.Independiente Medellin
08:20
Atletico Junior Barranquilla
The lowlands of Scotland League | Vòng
Cowdenbeath
21:00
Tranent Juniors
Broxburn Athletic
21:00
Broomhill FC
East Kilbride
21:00
Civil Service Strollers FC
Phần Lan | Vòng 17
HJK Helsinki
21:00
AC Oulu
SJK Seinajoen
21:00
Lahti
NSW Premier League | Vòng 26
Central Coast Mariners (Youth)
12:00
St George City FA
Rockdale City Suns
12:00
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Blacktown City Demons
12:00
Western Sydney Wanderers AM
Northern NSW U20 League | Vòng
Rockdale City Suns U20
10:00
APIA Leichhardt Tigers U20
Brazil Campeonato Baiano 2 | Vòng
Grapiuna AC
01:00
Colo Colo BA
Chile Primera Division Women | Vòng
Union Espanola (W)
22:00
Deportes Iquique Nữ
Universidad de Concepcion Nữ
22:00
Santiago Morning Nữ
Palestino Nữ
22:30
Coquimbo Unido Nữ
Antofagasta (W)
22:59
Cobresal Nữ
Universidad de Chile Nữ
03:30
Universidad Catolica Nữ
Argentina Prim C Metropolitana | Vòng 7
Sportivo Dock Sud
21:00
Excursionistas
UAI Urquiza
01:00
San Martin Burzaco
Villa San Carlos
01:00
Deportivo Merlo
Argentino de Quilmes
01:00
Villa Dalmine
Deportivo Armenio
01:00
CA Fenix Pilar
Flandria
01:00
Sacachispas
Sportivo Italiano
01:00
Deportivo Laferrere
Colegiales
03:00
Club Atletico Acassuso
Latvian Higher League | Vòng 24
Tukums-2000
20:00
Rigas Futbola skola
Grobina
22:00
Metta/LU Riga
Australia Northern NSW Reserves League | Vòng
Broadmeadow Magic Reserves
09:30
Charlestown Azzurri Reserves
Weston Workers Reserves
09:30
Adamstown Rosebud Reserves
Chile Primera D | Vòng
Deportes Rengo
22:59
CD Trasandino de Los Andes
Osorno
02:00
General VelAsquez
Concon National
04:30
D. Concepcion
Provincial Ovalle
07:00
Fernandez Vial
Hạng nhất Iceland | Vòng 14
Thor Akureyri
22:00
IBV Vestmannaeyjar
Paraguayan Division 3 | Vòng
3 de Noviembre
21:00
Club 3 de Febrero
Club Sport Colombia
21:00
Sportivo Limpeno
USA National Premier Soccer League | Vòng
FC Motown
06:00
Columbus United FC
Greenville Triumph
06:00
Knoxville troops
Lexington
06:00
Richmond Kickers
Forward Madison FC
07:00
Northern Colorado
Omaha
07:00
Chattanooga Red Wolves
El Farolito SC
08:30
Duluth
Spokane Velocity
09:00
Charlotte Independence
Central Valley Fuego
10:00
South Georgia Tormenta FC
Georgia Cup | Vòng 2
Gareji Sagarejo
20:00
Samtredia
Samgurali Tskh
20:00
Gagra Tbilisi
Lokomotiv Tbilisi
22:59
FC Telavi
WAUS WD1 | Vòng 16
UWA-Nedlands FC Nữ
12:00
Subiaco AFC Nữ
Ireland U20 League | Vòng
Derry City U20
20:00
Finn Harps U20
Brazil Campeonato Paulista Youth | Vòng
Palmeiras (Youth)
20:00
Ponte Preta (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Uniao Suzano Youth
Sao Paulo (Youth)
01:00
Uniao Sao Joao (Youth)
Sertaozinho -SP (Youth)
01:00
OSTO youth team
Velo Clube Youth
01:00
RB Bragantino Youth
ACT Premier League | Vòng 16
Tuggeranong United
12:00
Cooma Tigers
Canberra FC
12:00
Gungahlin United
Belarus Womens Premier League | Vòng 18
Bobruichanka Bobruisk Nữ
19:30
Lokomotiv Vitebsk Nữ
Dinamo-BGUFK Minsk Nữ
20:00
FC Gomel Nữ
Lithuania - 2.Division | Vòng 16
Banga Gargzdai B
22:00
Atomsfera Mazeikiai
Wales FAW nam | Vòng 1
Carmarthen
20:30
Goytre Utd
Cwmbran Celtic
20:30
Cambrian Clydach
Llantwit Major
20:30
Trey Thomas Drossel
Penrhiwceiber Rangers
20:30
Baglan Dragons
Holywell
20:30
Prestatyn Town FC
Mold Alexandra
20:30
Llandudno
Hạng 3 Iceland | Vòng
Uruguay Amateur Cup |
Ferro Carril FC
01:00
Sportivo Barracas
Paysandu
01:30
Estudiantil Sanducero
San Carlos de Maldonado
01:30
Piriapolis FC
Hạng 2 Phần Lan | Vòng 18
MP MIKELI
20:00
SJK Akatemia
Primera Division de Honduras | Vòng 1
Marathon
04:00
CD Victoria
CONCACAF Championship U20 | Group
U20 Guatemala
06:00
Haiti U20
Mexico U20
09:00
Panama U20
Republic of Ireland National League Women | Vòng
Shelbourne Nữ
20:00
DLR Waves Nữ
Bohemians Dublin Nữ
21:00
Sligo Rovers Nữ
Shamrock Rovers Nữ
22:00
Cork City Nữ
FC Treaty United Nữ
22:59
Wexford Youths Nữ
Peamount Utd Nữ
01:35
Yalong City Nữ
Hạng 2 Paraguay | Vòng 18
Martin Ledesma
21:00
3 De Febrero
Sol de America Pastoreo
21:00
Sportivo San Lorenzo
Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women | Vòng
Vasco Da GamaNữ
07:00
Paysandu (W)
Brazil Serie B | Vòng 18
Mirassol
03:00
Operario Ferroviario PR
Coritiba PR
03:00
Chapecoense SC
Sport Club do Recife
04:00
Ponte Preta
Slovakia Cup | Vòng 1
SK Bernolakovo
20:00
SK Nova Dedinka
Kamenna Poruba
22:00
OSK Rosina
TJ Partizan Lubela
22:00
FC 34 Liptovsky Mikulas-Paludzka
TJ Lokomotiva Banov
22:00
SK Tvrdosovce
SK Vrakuna Bratislava
22:30
Tomasov
Giải trẻ Peru | Vòng
Union Comercio Reserves
22:30
UTC Cajamarca Reserves
Universitario de Deportes Reserves
22:30
Alianza Atletico Reserves
Alianza Lima Reserves
03:00
Sport Huancayo Reserves
Deportivo Garcilaso Reserves
03:00
Cienciano Reserves
Ireland First Division | Vòng 25
Longford Town
01:30
UC Dublin
Paraguay Women League | Vòng
Cerro Porteno Nữ
03:15
Club Guarani Nữ
Hạng 4 Phần Lan | Vòng
Tampere Utd II
22:00
TP-49
Brazil Campeonato Pernambucano A2 | Vòng
Ibis SC
01:00
Vera Cruz PE
Ipojuca AC
02:00
Cabense PE
Argentina Youth League | Vòng
Lanus U20
19:00
Racing Club U20
Newells U20
19:00
Banfield U20
Gimnasia LP U20
19:00
CA Talleres de Cordoba U20
Independiente Rivadavia U20
19:00
CA Tigre U20
Velez Sarsfield U20
19:00
San Lorenzo U20
Barracas Central U20
19:10
Defensa y Justicia U20
Guatemala D2 | Vòng
Club Aurora
00:00
Deportivo Barberena FC
Sacachispas GT
09:00
San Benito FC
Peru Campeonato Nacional Women | Vòng
Alianza Lima W
03:15
FBC Melgar Nữ
Hạng 2 Estonia | Vòng 20
Tallinna FC Ararat TTU
20:00
JK Tallinna Kalev II
Vô địch Phần Lan nữ | Vòng 13
HPS Nữ
20:00
HJK Helsinki Nữ
KuPs Nữ
20:00
PK-35 RY Nữ
Brazil Campeonato Mineiro U20 | Vòng
Coimbra EC U20
19:00
EC Futgol U20
Inter De Minas U20
01:00
Cruzeiro (Youth)
Betim FC U20
01:00
Santarritense U20
Germany Regionalliga | Vòng 1
Freiberg
19:00
Goppinger SV
Eintracht Hohkeppel
19:00
Koln Am
SSV Jeddeloh
21:00
St Pauli II
Bolivia Primera Division | Vòng 7
Real Santa Cruz
02:00
Oriente Petrolero
The Strongest
04:30
Aurora
Jorge Wilstermann
07:00
Royal Pari FC
Ecuador Cup |
Deportivo Santa Elena
04:30
SC Imbabura
GER D5 | Vòng
ASV Neumarkt
20:00
ATSV Erlangen
SV Fortuna Regensburg
20:00
TSV Abtswind
DJK Gebenbach
20:00
Wurzburger FV
Eintracht Munchberg
22:59
Bayern Hof
Bolivia Regional Cup |
CD Nueva Santa Cruz
21:00
24 de Septiembre 1969
CD Torre Fuerte
21:00
Club Atletico Juniors
European Women | finals
Spain Nữ U19
22:00
Netherlands Nữ U19
VĐQG Peru | Vòng 3
Sporting Cristal
01:00
Cienciano
AD Tarma
03:15
Los Chankas
Norway 2.Liga | Vòng 14
Eidsvold Turn
20:00
Skeid Oslo
BRA D4 | Vòng
EC Jacuipense
01:00
Iguatu CE
Novo Hamburgo RS
02:00
Maringa FC
Real Noroeste
02:00
Brasiliense
Tocantinopolis
02:00
Manauara
Princesa AM
03:00
Altos/PI
Ah so Santa SP
04:00
Brasil de Pelotas
America FC Natal RN
04:00
Retro/PE
Manaus (AM)
04:00
Maranhao
Mixto EC
04:00
Portuguesa RJ
Avenida RS
04:30
Inter de Limeira
Canadian Premier Soccer League | Vòng 6
Future Stars
22:59
Unity ON
SC Scarborough Ontario
01:00
Serbian White Eagles
Toronto Falcons
03:00
Hamilton City
Primera Division de El Salvador | Vòng 1
Luis Angel Firpo
04:30
CD Platense Municipal Zacatecoluca
Alianza San Salvador
07:00
Municipal Limeno
Finland - Kakkonen Lohko | Vòng 20
Jakobstads Bollklubb
20:00
GBK Kokkola
Poxyt
20:00
Ilves Tampere II
FC Ilves-Kissat
20:00
Vantaa
Atlantis II
20:00
GrIFK Kauniainen
FC Vaajakoski
20:00
RoPS Rovaniemi
NJS
20:00
Kiffen Helsinki
PPJ Akatemia
20:00
PEPO Lappeenranta
PK Keski Uusimaa
22:00
OLS Oulu
Lahden Reipas
22:00
Futura Porvoo
North Central America Leagues Cup | EAST
New York Red Bulls
07:00
Toronto FC
Houston Dynamo
07:00
Atlas
Philadelphia Union
07:00
Charlotte FC
New England Revolution
07:00
Mazatlan FC
St. Louis City
08:00
FC Dallas
Chivas Guadalajara
09:00
San Jose Earthquakes
Malawi Premier League | Vòng
Mighty Tigers
19:30
FOMO FC
Cúp QG Áo | Vòng 1
SV Austria Salzburg
22:00
SVG Reichenau
Union Dietach
22:30
WSC Hertha Wels
SR Donaufeld Wien
22:30
Rheindorf Altach
ASK Klagenfurt
22:59
Sportunion Mauer
VfB Hohenems
22:59
Askoe Oedt
SV Wildon
22:59
FC Blau Weiss Linz
SC Schwaz
22:59
SC Bregenz
SV Donau
23:30
ASK Voitsberg
SV Leobendorf
00:00
St.Polten
USV St. Anna
00:00
Trenkwalder Admira Wacker
ASV Siegendorf
00:30
Floridsdorfer AC
hạng nhất Séc | Vòng 2
Dukla Prague
19:30
Bohemians 1905
Pardubice
22:00
MFK Karvina
Teplice
22:00
Sparta Praha
Slavia Praha
01:00
Dynamo Ceske Budejovice
Chile Primera B | Vòng 18
Union San Felipe
23:30
San Luis Quillota
Barnechea
02:00
Deportes Recoleta
Deportes Santa Cruz
02:00
Curico Unido
Deportes Temuco
04:30
CD Magallanes
Hạng nhất Na Uy | Vòng 16
Mjondalen IF
21:00
Lyn Oslo
Sogndal
21:00
Start Kristiansand
Aalesund FK
21:00
Egersunds IK
Asane Fotball
21:00
Raufoss
Kongsvinger
21:00
Levanger FK
Argentine Torneo A | Vòng
Crucero del Norte
01:00
Independiente Chivilcoy
Defensores Belgrano (VR)
02:00
Sol de America de Formosa
Olympic | Group
U23 Argentina
20:00
Iraq U23
Dominican Republic U23
20:00
U23 Tây Ban Nha
UkraineU23
22:00
Morocco U23
U23 Uzbekistan
22:00
U23 Ai Cập
Israel U23
00:00
Paraguay U23
U23 New Zealand
00:00
U23 Mỹ
U23 Nhật Bản
02:00
Mali U23
U23 Pháp
02:00
Guinea U23
Panama | Vòng 2
UMECIT
06:00
CD Universitario
CD Arabe Unido
08:15
Tauro FC
Belarus Pershaya Liga | Vòng 16
FK Orsha
20:00
FK Bumprom
Kommunalnik Slonim
21:00
Belarus U17
Ostrowitz
22:00
FC Baranovichi
COTIF Tournament | Group
Saudi Arabia U19
00:00
Elche U20
Villarreal U20
02:00
U20 Uruguay
Valencia U20
04:00
U20 Argentina
Hạng 4 Nauy | Vòng
Byasen Toppfot
20:00
Lillestrom B
Fyllingsdalen
20:00
Elverum
SK Trygg Lade
20:00
Nardo FK
Funnefoss/Vormsund
20:00
Ready
Skjetten Fotball
20:00
Spjelkavik
Verdal
20:30
Stromsgodset B
Ulfstind
22:30
Honefoss BK
Germany Oberliga NOFV | Vòng
Hanauer SC 1960
20:00
Waldgirmes
Turk Gucu Friedberg
20:00
KSV Baunatal
Bayern Alzenau
22:00
VfB Marburg
TSV Nördlingen
22:00
Unterhaching II
USA MLS Next Pro League | Vòng
Chattanooga
06:00
Orlando City B
Carolina Core
06:30
New York City Team B
Huntsville City
07:00
Atlanta United FC II
North Texas SC
07:15
Saint Louis City B
Scottish Highland Football League | Vòng 1
Formartine United
21:00
Banks o Dee
Lossiemouth
21:00
Clachnacuddin
Australia NPL Victoria U23 | Vòng 24
St Albans Saints U23
09:00
Dandenong Thunder U23
Dandenong City U23
10:00
Manningham United Blues U23
Hungary | Vòng 1
Debrecin VSC
22:00
Ferencvarosi TC
Hạng nhất Thụy Điển | Vòng 16
Ostersunds FK
20:00
Varbergs BoIS FC
Degerfors IF
20:00
Skovde AIK
Liga de Elite | Vòng 10
New Zealand Cup |
Napier City Rovers
09:00
Birkenhead United
VĐQG Uruguay | Vòng 7
Miramar Misiones FC
20:00
Cerro Largo
Centro Atletico Fenix
22:30
Club Atletico Progreso
CA Penarol
03:30
Defensor Sporting Montevideo
Wanderers FC
03:30
Deportivo Maldonado
India Durand Cup |
ATK Mohun Bagan
19:30
Downtown Heroes FC
CONCACAF Caribbean Shield |
Metropolitan FA
04:30
SWA Sharks FC
Atletico Pantoja
04:30
National Defense Forces
Jong Holland
07:00
Bays FC
Racing Club Aruba
07:00
Arnett Gardens
Argentina group C Tebolidun League Manchester | Vòng 4
Mercedes
01:00
Argentino de Rosario
Puerto Nuevo
01:00
CA Atlas
Deportivo Muniz
01:00
Real Pilar
El Porvenir
01:00
Yupanqui
General Lamadrid
01:00
Deportivo Paraguayo
Columbia U19 League | Vòng
Millonarios B U19
21:00
Tigres U19
Belarus Cup | Vòng 2
Volna Pinsk
22:00
Slutsksakhar Slutsk
Slavia Mozyr
00:00
Dnepr Rohachev
Argentine Division 2 | Vòng 25
Arsenal de Sarandi
01:00
Quilmes
CA Brown Adrogue
01:00
Chaco For Ever
Chacarita juniors
01:00
Estudiantes de Caseros
Aldosivi Mar del Plata
01:00
Colon de Santa Fe
Tristan Suarez
01:00
Club Atletico Guemes
Nueva Chicago
01:00
Deportivo Madryn
Atletico Mitre de Santiago del Estero
02:00
Almirante Brown
Deportivo Moron
05:10
Atletico Rafaela
VĐQG Paraguay | Vòng 2
Sportivo Ameliano
03:00
Tacuary
Sportivo Luqueno
05:30
Sol de America
Australia Capital Territory Premier League Women | Vòng
West Canberra Wanderers FC Nữ
09:45
ANU FC Nữ
Canberra OlympicNữ
11:30
Canberra FC Nữ
Belconnen United Nữ
12:00
Gungahlin UnitedNữ
Austria Amateur cup |
UFC Siezenheim
22:00
Hallwang
Mattersburg
22:59
Horitschon
Brazil national youth (U20) Football Championship | Vòng
Nova Iguacu U20
20:00
Portuguesa RJ U20
Fluminense U20
20:00
Botafogo RJ U20
Vasco da Gama (Youth)
20:00
CR Flamengo (RJ) (Youth)
Madureira Youth
20:00
Audax Rio/RJ U20
Volta Redonda U20
00:45
Boavista (RJ) Youth
Zumbi EC U20
01:00
CRB (Youth)
Juventus CE U20
01:00
Santa Cruz CE U20
Hercilio Luz U20
01:00
Barra SC U20
Patriotas PR Youth
01:00
Coritiba PR (Youth)
Iguatu U20
02:00
Icasa(CE) Youth
Comercial MS (Youth)
02:00
Novo MS U20
Zimbabwe | Vòng 21
Arenel Movers
20:00
Capps linked
VIC Premier League | Vòng 24
St Albans Saints
12:00
Dandenong Thunder
Hạng nhất Nga | Vòng 2
Mashuk-KMV
21:00
Metallurg Lipetsk
Rodina Moskva II
21:00
Irtysh 1946 Omsk
Volga Ulyanovsk
21:00
Dinamo Briansk
Sokol
22:00
KAMAZ Naberezhnye Chelny
FK Krasnodar 2
22:59
FC Murom
Chernomorets Novorossiysk
23:30
Ural Sverdlovsk Oblast
Brazil Paulista Serie B | Vòng
Mauaense SP U23
20:00
Sao Carlos U23
Mauaense SP
20:00
Sao Carlos
Colorado Caieiras SP Youth
01:00
Atletico Aracatuba U23
Manthiqueira/SP U23
01:00
Paulista(SP)
Flamengo SP U23
01:00
tupa SP U23
Tanabi U23
01:00
Maua FC U23
Inter Bebedouro/SP
02:00
Uniao Suzano U23
Brazil Serie D |
Vitoria ES
01:00
Porto Vitoria
Estonia Champions League | Vòng 21
Nomme JK Kalju
21:00
Tartu JK Maag Tammeka
Jordan League Women | Vòng
Amman FC Nữ
22:59
Al Naser Nữ
VĐQG Nga nữ | Vòng 15
Chertanovo Moscow Nữ
21:00
Zvezda 2005 Nữ
CSKA Moscow Nữ
21:00
Yenisey Krasnoyarsk Nữ
Dynamo Moscow Nữ
21:00
FK Rostov Nữ
Brazil Campeonato Carioca Serie A2 | Vòng
GE Petropolis
00:45
Audax Rio RJ
Lithuania - 1.Division | Vòng 24
Dziugas Telsiai
22:00
FK Panevezys
Iceland | Vòng 16
Vestri
21:00
Hafnarfjordur
BRA SPC | Vòng 1
EC Sao Bernardo/SP
20:00
Uniao Suzano AC SP
Rio Claro
01:00
XV de Piracicaba
Rio Branco(SP)
01:00
Capie Warrero
Monte Azul SP
01:00
Botafogo B SP
CA Taquaritinga SP
01:00
Gremio Saocarlense/SP
Sao Bento
01:00
Bragantino B
Oeste
01:00
Portuguesa Desportos
Panama Liga Prom | Vòng
CD Universitario Reserves
21:00
Mario Mendez FC
Potros Del Este Reserves
21:00
Tauro Reserves
Costa Del Este
21:00
Udelas FC
Alianza FC Panama Reserves
02:00
Panama City FC
Champions FC Academy
04:00
Sporting San Miguelito Reserves
Veraguas FC Reserves
04:00
CD Bocas Junior
Los Santos
04:00
Herrera FC Reserves
Australia NPL Victoria U23 A |
Kingston City U23
11:45
North Geelong Warriors U23
VĐQG Costa Rica | Vòng 3
AD Guanacasteca
08:00
Herediano
AD San Carlos
09:00
Municipal Liberia
Brasileiro, Serie C | Vòng 15
Figueirense
03:00
Remo Belem (PA)
Sampaio Correa
03:00
Nautico (PE)
Ferroviario CE
05:30
Centro Sportivo Alagoano
Tombense
05:30
Athletic Club MG
Dominican Republic Liga | Vòng
Moca FC
05:00
Atlantico FC
NSW-N Premier League | Vòng 20
Broadmeadow Magic
11:30
Charleston City Blues
Weston Workers FC
11:30
Adamstown Rosebuds FC
Cúp Quốc Gia Séc | Qual 2
Havlickuv Brod
22:30
Slovan Rosice
Bzenec
22:30
Sokol Lanzho
Zdar nad Sazavou
22:59
Blansko
Australia Capital Territory U23 League | Vòng
Canberra Croatia FC U23
09:30
Gungahlin Utd U23
Tuggeranong United U23
09:45
Cooma Tigers U23
Hạng 3 Hungary | Vòng
Pecsi MFC
22:30
FC Dunafoldvar
Japan Regional League | Vòng
Kaiho Bank
08:30
Nippon Steel Oita
Mitsubishi Motors Mizushima
08:30
NTN Okayama
Sendai University
09:00
Blancdieu Hirosaki FC
Veroskronos Tsuno
09:00
KMG Holdings
SRC Hiroshima
09:00
Hatsukaichi FC
Artista Asama
11:00
Japan Soccer College
Itazuke FC
11:00
Brew Kashima
Sendai University SC II
12:00
Cobaltore Onagawa
Hạng 2 Uruguay | Vòng
Plaza Colonia
01:00
Oriental
Uruguay Montevideo
01:00
Albion FC
Durazno Capital
01:00
Rocha
CSD Huracan Buceo
01:00
Basanez
Tacuarembo
05:30
CS Cerrito
Canadian SC
06:00
Villa Teresa